QMAHALI SHULE ILIPO: MADUNGA, BABATI, MANYARA.

— SHULE YA WASICHANA PEKEE INAYOENDESHWA NA MASISTA WA
SISTERS OF THE ADORATION OF THE BLESSED SACRAMENT
(SABS) WA KANISA KATOLIKI.

‘SHULE BORA KITAALUMA, MALEZI YA KIROHO NA KIMWILI’

SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA MADUNGA INAWATANGAZIA NAFASI ZA MASOMO
KWA KIDATO CHA KWANZA 2025, PIA TUNAPOKEA WANAFUNZI WATAKAO HAMIA KI-
DATO CHA KWANZA NA KIDATO CHA TATU KWA MWAKA HUU 2024.

Pia Tunatoa Mafunzo ya
Kabla ya Kidato cha Kwanza
(Pre-form One Course) Kuanzia
Tar.30/09/2024 hadi

Fhh e Tar. 04/12/2024.

I KWA GHARIMA YA TSH 150,000/ = {IAKI MOJA NA NOSU TU} l

Fomu zinapatikana kwenye vituo vyote kwa gharama ya
Tsh 10,000/= Tu, Pia unaweza kupakua fomu kwenye tovuti
yva Shule http://madungasabs.sc.tz kwa Tsh 15,000/= ambayo

malipo yake yatafanyika kwa Airtelmoney . 0787-796-926

MTIHANI WA KUJIUNGA UTAFANYIKA TAREHE 21/09/2024 SAA TATU ASUBUHL.

1. MADUNGA SECONDARY.

DAR-ES SAALM-KIBAMBA NA KIMARA.

ARUSHA PAROKIA YA BURKA.

BABATI-FURAHA STATIONERY -0784457978.
DODOMA-SANTHOME PRIMARY SCHOOL-NKUHUNGU.
SINGIDA-TERESA D’LIMA PRE & PRIMARY ENGLISH MEDIUM.
. KARATU PAROKIA YA SUMAWE.

N 9 o9 oA w N

NB:FOMU ZA MAOMBI ZICHUKULIWE KABLA YA SIKU YA MTIHANI
@ “Ahsante na Karibu Madunga Sekondari kwa Elimu na Malezi Bora.”
sy Kwa Mawasiliano Zaidi:0787-796-926 AU 0693-033-454.




